Mayar da Ta'aziyyar Cabin da Ƙarfafa Injiniya tare da Dutsen Injin Sauyawa (OE# 97188723)
Bayanin Samfura
Girgizawar injin da ta wuce kima da matsananciyar motsi galibi ana komawa zuwa ga guda ɗaya mai mahimmanci: hawan injin. Sakin madaidaicin-injiniya maye gurbinFarashin OE#97188723yana ba da tabbataccen bayani don maido da ta'aziyyar tuki da kare injin da abubuwan motsa jiki daga damuwa mara kyau.
Wannan takamaiman dutsen injin an ƙirƙira shi don riƙe injin ɗin amintacce yayin da yake ɗauka da keɓance jijjiga da motsi yadda yakamata. Rashin gazawa ba kawai yana haifar da rashin jin daɗi ba amma kuma yana iya haifar da lalacewa da wuri akan wasu tsarin abin hawa.
Cikakken Aikace-aikace
Shekara | Yi | Samfura | Kanfigareshan | Matsayi | Bayanan kula aikace-aikace |
2004 | Chevrolet | C4500 Kodiak | V8 403 6.6L (6599cc); VIN 1 | Silinda 2 da 7 | |
2004 | Chevrolet | C5500 Kodiak | V8 403 6.6L (6599cc); VIN 1 | Silinda 2 da 7 | |
2004 | Chevrolet | Silverado 2500 HD | V8 403 6.6L (6599cc); VIN 1 | Silinda 2 da 7 | |
2004 | Chevrolet | Silverado 3500 | V8 403 6.6L (6599cc); VIN 1 | Silinda 2 da 7 | |
2004 | GMC | Saukewa: C4500 | V8 403 6.6L (6599cc); VIN 1 | Silinda 2 da 7 | |
2004 | GMC | Saukewa: C5500 | V8 403 6.6L (6599cc); VIN 1 | Silinda 2 da 7 | |
2004 | GMC | HD 2500 | V8 403 6.6L (6599cc); VIN 1 | Silinda 2 da 7 | |
2004 | GMC | Saliyo 3500 | V8 403 6.6L (6599cc); VIN 1 | Silinda 2 da 7 | |
2003 | Chevrolet | C4500 Kodiak | V8 403 6.6L (6599cc); VIN 1 | Silinda 2 da 7 | |
2003 | Chevrolet | C5500 Kodiak | V8 403 6.6L (6599cc); VIN 1 | Silinda 2 da 7 | |
2003 | Chevrolet | Silverado 2500 HD | V8 403 6.6L (6599cc) | Silinda 2 da 7 | |
2003 | Chevrolet | Silverado 3500 | V8 403 6.6L (6599cc) | Silinda 2 da 7 | |
2003 | GMC | Saukewa: C4500 | V8 403 6.6L (6599cc); VIN 1 | Silinda 2 da 7 | |
2003 | GMC | Saukewa: C5500 | V8 403 6.6L (6599cc); VIN 1 | Silinda 2 da 7 | |
2003 | GMC | HD 2500 | V8 403 6.6L (6599cc) | Silinda 2 da 7 | |
2003 | GMC | Saliyo 3500 | V8 403 6.6L (6599cc) | Silinda 2 da 7 | |
2002 | Chevrolet | Silverado 2500 HD | V8 403 6.6L (6599cc) | Silinda 2 da 7 | |
2002 | Chevrolet | Silverado 3500 | V8 403 6.6L (6599cc) | Silinda 2 da 7 | |
2002 | GMC | HD 2500 | V8 403 6.6L (6599cc) | Silinda 2 da 7 | |
2002 | GMC | Saliyo 3500 | V8 403 6.6L (6599cc) | Silinda 2 da 7 | |
2001 | Chevrolet | Silverado 2500 HD | V8 403 6.6L (6599cc) | Silinda 2 da 7 | |
2001 | Chevrolet | Silverado 3500 | V8 403 6.6L (6599cc) | Silinda 2 da 7 | |
2001 | GMC | HD 2500 | V8 403 6.6L (6599cc) | Silinda 2 da 7 | |
2001 | GMC | Saliyo 3500 | V8 403 6.6L (6599cc) | Silinda 2 da 7 |
wanda aka ƙera shi don Keɓantaccen Vibration da Tsawon Rayuwa
TheFarashin OE#97188723An kera rukunin maye don saduwa da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki na asali, yana tabbatar da haɗin kai mara kyau da maido da shiru-matakin masana'anta da santsi. Babban fasali sun haɗa da:
Babban Abun Damping:An gina shi da ɗigon roba na musamman ko na ruwa mai cike da ruwa don shawo kan girgizar injin da girgiza yadda ya kamata, yana hana a canja su zuwa chassis da ɗakin.
Tsari Tsari:Ƙarfafa matsuguni yana kiyaye madaidaicin matsayi na inji a ƙarƙashin hanzari, raguwa, da nauyin kusurwa, yana tabbatar da kyakkyawan aiki da aminci.
OEM-Idential Fitness:An ƙirƙira shi azaman maye gurbin kulle-kulle kai tsaye, yana fasalta madaidaitan wuraren hawa da kayan masarufi don shigarwa mara wahala ba tare da gyare-gyare da ake buƙata ba.
Juriya ga Lalacewa:An ƙirƙira don jure fallasa ga zafin injin, mai, da ozone, yana hana fashewa da wuri-wuri da ɓacin rai na gama gari a cikin ƙananan hanyoyi.
Alamomin gama gari na gazawar OE# 97188723:
Idan abin hawan ku ya nuna ɗaya daga cikin waɗannan, yana iya nuna gazawar wannan ɓangaren:
Matsananciyar girgiza:Faɗin girgizawa ana ji ta sitiyari, bene, da kujeru, musamman a wurin aiki ko lokacin hanzari.
Ƙwaƙwalwar Ƙarfafawa ko Ƙarfafawa:Hayaniyar tasirin sauti lokacin fara injin, motsi, ko hanzari daga tsayawa.
Lalacewar Gani:Bincika dutsen don alamun rugujewar robar, ɗigon ruwa (a cikin tudun ruwa), ko abubuwan da suka rabu.
Canji mara Matsala:A cikin ababen hawa na atomatik, dutsen da aka sawa zai iya haifar da matsananciyar motsi ko motsi saboda wuce gona da iri.
Aikace-aikace & Daidaituwa:
Wannan bangare na maye gurbinFarashin OE#97188723ya dace da kewayon shahararrun samfuran abin hawa. Ana ba da shawarar koyaushe don ƙetare wannan lambar OE tare da VIN abin hawan ku don tabbatar da cikakkiyar dacewa.
samuwa:
A high quality maye gurbinFarashin OE#97188723yanzu yana cikin haja kuma akwai don jigilar kaya nan take. Ana ba da wannan ɓangaren a farashi mai gasa tare da mafi ƙarancin tsari (MOQ).
Kira zuwa Aiki:
Kawar da jijjiga da amo don kyau.
Tuntuɓe mu a yau don farashi nan take, cikakkun takaddun bayanan fasaha, da kuma sanya odar ku don OE# 97188723.
Me yasa Haɗin gwiwa tare da NINGBO JIATIAN AUTOMOBILE PIPE CO., LTD.?
A matsayin masana'anta na musamman tare da ƙwarewa mai yawa a cikin bututun motoci, muna ba da fa'idodi daban-daban ga abokan cinikinmu na duniya:
Kwarewar OEM:Muna mayar da hankali kan samar da ɓangarorin maye gurbin masu inganci waɗanda suka dace da ƙayyadaddun kayan aiki na asali.
Farashin Kayayyakin Gasa:Fa'ida daga farashin masana'anta kai tsaye ba tare da alamar tsaka-tsaki ba.
Cikakken Ikon Kulawa:Muna kula da cikakken iko akan layin samar da mu, daga albarkatun ƙasa zuwa marufi na ƙarshe.
Taimakon fitarwa na Duniya:Ƙwarewa wajen sarrafa kayan aiki na duniya, takardu, da jigilar kayayyaki don odar B2B.
Adadin oda mai sassauƙa:Muna ba da umarni masu girma-girma biyu da ƙananan umarni gwaji don gina sabbin alaƙar kasuwanci.
Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ)
Q1: Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
A:Muna amasana'anta masana'anta(NINGBO JIATIAN AUTOMOBILE PIPE CO., LTD.) tare da takardar shedar IATF 16949. Wannan yana nufin muna samar da sassan da kanmu, muna tabbatar da kula da inganci da farashi mai gasa.
Q2: Kuna ba da samfurori don tabbatar da inganci?
A:Ee, muna ƙarfafa abokan hulɗa masu yuwuwa don gwada ingancin samfuran mu. Ana samun samfurori don ƙaramin farashi. Tuntube mu don shirya samfurin odar.
Q3: Menene Mafi ƙarancin odar ku (MOQ)?
A:Muna ba da MOQs masu sassauƙa don tallafawa sabbin kasuwanci. Don wannan daidaitaccen ɓangaren OE, MOQ na iya zama ƙasa da ƙasaguda 50. Sassan al'ada na iya samun buƙatu daban-daban.
Q4: Menene ainihin lokacin jagoran ku don samarwa da jigilar kaya?
A:Don wannan takamaiman ɓangaren, zamu iya sau da yawa jigilar samfur ko ƙananan umarni a cikin kwanaki 7-10. Don gudanar da manyan samarwa, daidaitaccen lokacin jagora shine kwanaki 30-35 bayan tabbatar da oda da karɓar ajiya.

