Kiyaye Tsaron Birki: Mahimman Matsayin Taro na 6L2Z18C553BA Majalisar Birki

Takaitaccen Bayani:

Tabbatar da ingancin tsarin birki tare da OE# 6L2Z18C553BA taron bututun birki. Sauyawa daidai-daidaitacce tare da rufin juriya na lalata ya dace da ka'idodin aminci na OEM. Tallafin fasaha na kyauta.


  • Farashin FOB:US $0.5 - 9,999 / yanki
  • Yawan Oda Min.Guda 100
  • Ikon bayarwa:Guda 10000 a kowane wata
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayanin Samfura

    TheOE# 6L2Z18C553BAHaɗin bututun birki yana wakiltar fiye da magudanar ruwa kawai - muhimmin sashi ne na aminci wanda ke tabbatar da ingantaccen watsa matsi na ruwa a cikin tsarin birki na abin hawan ku. Ba kamar sauran hanyoyin bayan kasuwa da yawa ba, wannan bututun da aka ƙera daidai yana kiyaye ƙayyadaddun ƙayyadaddun tuƙi da walƙiya da ake buƙata don ingantaccen tsarin birki da amincin abin hawa.

    Lokacin da layukan birki suka gaza, sakamakon zai wuce ɗigon ruwa mai sauƙi don kammala tsarin birki. Taron mu na musanya yana magance matsalolin lalata da gajiya na gama gari waɗanda ke addabar kayan aiki na asali yayin kiyaye takamaiman ƙayyadaddun masana'anta.

    Cikakken Aikace-aikace

    Shekara Yi Samfura Kanfigareshan Matsayi Bayanan kula aikace-aikace
    2010 Ford Explorer V6 245 4.0L   Ruwan Shigar mai zafi; w/Mai sanyaya; w/Auxiliary Overhead Heater da A/C
    2010 Mercury Mai hawan dutse V6 245 4.0L   Ruwan Shigar mai zafi; w/Mai sanyaya; w/Auxiliary Overhead Heater da A/C
    2009 Ford Explorer V6 245 4.0L   Ruwan Shigar mai zafi; w/Mai sanyaya; w/Auxiliary Overhead Heater da A/C
    2009 Mercury Mai hawan dutse V6 245 4.0L   Ruwan Shigar mai zafi; w/Mai sanyaya; w/Auxiliary Overhead Heater da A/C
    2008 Ford Explorer V6 245 4.0L   Ruwan Shigar mai zafi; w/Mai sanyaya; w/Auxiliary Overhead Heater da A/C
    2008 Mercury Mai hawan dutse V6 245 4.0L   Ruwan Shigar mai zafi; w/Mai sanyaya; w/Auxiliary Overhead Heater da A/C
    2007 Ford Explorer V6 245 4.0L   Ruwan Shigar mai zafi; w/Mai sanyaya; w/Auxiliary Overhead Heater da A/C
    2007 Mercury Mai hawan dutse V6 245 4.0L   Ruwan Shigar mai zafi; w/Mai sanyaya; w/Auxiliary Overhead Heater da A/C
    2006 Ford Explorer V6 245 4.0L   Ruwan Shigar mai zafi; w/Mai sanyaya; w/Auxiliary Overhead Heater da A/C
    2006 Mercury Mai hawan dutse V6 245 4.0L   Ruwan Shigar mai zafi; w/Mai sanyaya; w/Auxiliary Overhead Heater da A/C

    Kwarewar Injiniya a cikin Tsaron Birki

    Lalata Defence Construction

    Multi-Layer zinc-nickel plating tare da rawaya chromate hira shafi

    Ƙarin murfin polymer yana ba da 5x mafi kyawun juriya na fesa gishiri da OEM

    Copper-nickel alloy material (CuNiFe) yana kawar da damuwa na lalata na ciki

    Daidaitaccen Ruwan Ruwa

    Haɗin walƙiya mai jujjuyawar bango biyu SAE yana hana yaɗuwa ƙarƙashin 2,000 PSI

    CNC-lankwasa zuwa daidai OEM contours tare da ± 1mm ​​haƙuri

    Matsakaicin fashewa ya wuce 15,000 PSI don iyakar aminci

    Ƙirƙirar Ƙirƙirar Shigarwa

    Pre-flared ƙarewa tare da maƙallan hawa irin na masana'anta

    Sleeving mai kariyar launi a duk wuraren da ba a so

    An riga an shigar dashi tare da daidaitattun kayan aikin masana'anta

    Mahimman Kasawar Mahimman Manuniya: Lokacin da za a Sauya 6L2Z18C553BA

    Fedalin Birki Mai Lauyi:Jin jin daɗi ko feda yana tafiya kusa da bene

    Fitowar Ruwa Mai Ganuwa:Bayyane zuwa ruwan amber kusa da ƙafafun ko tare da firam

    Hasken Gargaɗi na Birki:Haske yana nuna rashin daidaituwar matsi ko ƙarancin ruwa

    Lalacewar Sama:Flaking ko bubbuga shafi a kan data kasance layukan

    Rage Ƙarfin Tsayawa:Tsayi tsayin nisa ko ja gefe ɗaya

    Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru

    Ƙayyadaddun ƙarfin ƙarfin goro: 12-15 ft-lbs (16-20 Nm)

    Koyaushe haɗin benci-jini kafin shigarwa na ƙarshe

    Ruwan birki DOT 3 ko DOT 4 da ake buƙata kawai

    Dole ne gwajin gwaji a 1,500 PSI na mintuna 2 bayan shigarwa

    Daidaituwa & Aikace-aikacen Mota

    An ƙirƙira wannan mahimmin ɓangaren aminci don:

    Ford F-250 Super Duty (2011-2016)

    Ford F-350 Super Duty (2011-2016)

    Ford E-350/E-450 Super Duty (2011-2015)

    Amintaccen tsarin birki yana buƙatar dacewa daidai. Muna ba da tabbacin VIN kyauta don tabbatar da dacewa da dacewa.

    Tambayoyin da ake yawan yi

    Tambaya: Zan iya gyara sashin layin birki da ya lalace kawai?
    A: A'a. Matsayin amincin masana'antu yana buƙatar cikakken maye gurbin bututu tsakanin kayan aiki. gyare-gyaren ɓangarorin yana haifar da raunin rauni da kuma daidaita tsarin tsarin.

    Tambaya: Me yasa za a maye gurbin ku akan mafi rahusa?
    A: Bututun mu suna amfani da ƙwararrun kayan CuNiFe waɗanda ba za su yi tsatsa a ciki ba, yayin da yawancin zaɓuɓɓukan kasafin kuɗi suna amfani da ƙarfe mai rufi wanda ke lalata daga ciki. Bambancin aminci yana da mahimmanci.

    Tambaya: Kuna bayar da jagorar shigarwa don aikin tsarin birki?
    A: iya. Muna ba da cikakkun takaddun fasaha tare da ƙimar juzu'i, hanyoyin zubar jini, da samun dama ga ƙungiyar tallafin fasaha don haɗaɗɗun shigarwa

    Kira zuwa Aiki:
    Kar a yi sulhu akan amincin tsarin birki. Tuntube mu a yau don:

    Tattaunawar layin birki mai ingancin OEM

    Cikakken takaddun fasaha

    Sabis na tabbatarwa na VIN kyauta

    Gasa farashin farashi

    Me yasa Haɗin gwiwa tare da NINGBO JIATIAN AUTOMOBILE PIPE CO., LTD.?

    A matsayin masana'anta na musamman tare da ƙwarewa mai yawa a cikin bututun motoci, muna ba da fa'idodi daban-daban ga abokan cinikinmu na duniya:

    Kwarewar OEM:Muna mayar da hankali kan samar da ɓangarorin maye gurbin masu inganci waɗanda suka dace da ƙayyadaddun kayan aiki na asali.

    Farashin Kayayyakin Gasa:Fa'ida daga farashin masana'anta kai tsaye ba tare da alamar tsaka-tsaki ba.

    Cikakken Ikon Kulawa:Muna kula da cikakken iko akan layin samar da mu, daga albarkatun ƙasa zuwa marufi na ƙarshe.

    Taimakon fitarwa na Duniya:Ƙwarewa wajen sarrafa kayan aiki na duniya, takardu, da jigilar kayayyaki don odar B2B.

    Adadin oda mai sassauƙa:Muna ba da umarni masu girma-girma biyu da ƙananan umarni gwaji don gina sabbin alaƙar kasuwanci.

    Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ)

    Q1: Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
    A:Muna amasana'anta masana'anta(NINGBO JIATIAN AUTOMOBILE PIPE CO., LTD.) tare da takardar shedar IATF 16949. Wannan yana nufin muna samar da sassan da kanmu, muna tabbatar da kula da inganci da farashi mai gasa.

    Q2: Kuna ba da samfurori don tabbatar da inganci?
    A:Ee, muna ƙarfafa abokan hulɗa masu yuwuwa don gwada ingancin samfuran mu. Ana samun samfurori don ƙaramin farashi. Tuntube mu don shirya samfurin odar.

    Q3: Menene Mafi ƙarancin odar ku (MOQ)?
    A:Muna ba da MOQs masu sassauƙa don tallafawa sabbin kasuwanci. Don wannan daidaitaccen ɓangaren OE, MOQ na iya zama ƙasa da ƙasaguda 50. Sassan al'ada na iya samun buƙatu daban-daban.

    Q4: Menene lokacin jagoran ku don samarwa da jigilar kaya?
    A:Don wannan takamaiman ɓangaren, zamu iya sau da yawa jigilar samfur ko ƙananan umarni a cikin kwanaki 7-10. Don gudanar da manyan samarwa, daidaitaccen lokacin jagora shine kwanaki 30-35 bayan tabbatar da oda da karɓar ajiya.

    game da
    inganci

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka