Haɓaka Tsawon Rayuwa tare da Madaidaicin-Injiniya Layin Cooler (OE# 1L3Z-18663-AB)
Bayanin Samfura
Layin mai sanyaya watsawa yana ɗaya daga cikin mafi mahimmancin abubuwan da ba a kula da su ba a cikin tsarin watsawa ta atomatik. An ƙirƙira don samfura masu buƙatar OE#1L3Z-18663-AB, wannan taron yana taka muhimmiyar rawa wajen kiyaye lafiyar watsawa ta hanyar zagayawa tsakanin watsawa da na'urar sanyaya radiator. Ba kamar sauran zaɓuɓɓuka ba, wannan ɓangaren maye gurbin yana kwafin injiniyan OEM don sadar da amincin da bai dace ba a ƙarƙashin matsanancin matsin lamba da canjin zafin jiki.
Cikakken Aikace-aikace
| Shekara | Yi | Samfura | Kanfigareshan | Matsayi | Bayanan kula aikace-aikace | 
| 2004 | Ford | F-150 | V6 256 4.2L | Mai zafi Komawa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2004 | Ford | F-150 | V6 256 4.2L | Mai zafi Komawa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2003 | Ford | E-150 | V6 256 4.2L | Haɗa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2003 | Ford | E-150 Club Wagon | V6 256 4.2L | Haɗa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2003 | Ford | E-250 | V6 256 4.2L | Wutar Wuta | |
| 2003 | Ford | Econoline (Mexico) | V6 256 4.2L | Haɗa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2003 | Ford | F-150 | V6 256 4.2L | Mai zafi Komawa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2003 | Ford | Lobo (Mexico) | V6 256 4.2L; Yankin Mexico | Mai zafi Komawa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2002 | Ford | E-150 (Mexico) | V6 256 4.2L | Haɗa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2002 | Ford | E-150 Econoline | V6 256 4.2L | Mashigin Ruwan Mai zafi | |
| 2002 | Ford | E-150 Econoline Club Wagon | V6 256 4.2L | Mashigin Ruwan Mai zafi | |
| 2002 | Ford | E-250 Econoline | V6 256 4.2L | Wutar Wuta | |
| 2002 | Ford | Econoline Wagon | V6 256 4.2L | Haɗa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2002 | Ford | F-150 | V6 256 4.2L | Mai zafi Komawa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2002 | Ford | Lobo (Mexico) | V6 256 4.2L; Yankin Mexico | Mai zafi Komawa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2001 | Ford | E-150 Econoline | V6 256 4.2L | Mashigin Ruwan Mai zafi | |
| 2001 | Ford | E-150 Econoline Club Wagon | V6 256 4.2L | Mashigin Ruwan Mai zafi | |
| 2001 | Ford | E-250 Econoline | V6 256 4.2L | Wutar Wuta | |
| 2001 | Ford | Econoline Wagon | V6 256 4.2L | Haɗa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2001 | Ford | F-150 | V6 256 4.2L | Mai zafi Komawa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2001 | Ford | Lobo (Mexico) | V6 256 4.2L; Yankin Mexico | Mai zafi Komawa zuwa Ruwan Ruwa | |
| 2000 | Ford | E-250 Econoline | V6 256 4.2L | Wutar Wuta; Daga 12/22/99 | |
| 2000 | Ford | F-150 | V6 256 4.2L | Mai zafi Komawa zuwa Ruwan Ruwa | 
Me Yasa Wannan Taro Layin Mai sanyaya Ya Fita
Rashin lalacewa yakan samo asali ne daga ƙananan yadudduka ko rashin isasshen sanyaya. TheOE# 1L3Z-18663-ABLayin mai sanyaya yana magance waɗannan batutuwa tare da abubuwan ci gaba masu zuwa:
Ƙarfafa Ginin Multi-Layer
Haɗa bututun ƙarfe mai juriya da lalata tare da ɓangarorin roba na roba mai ƙarfi don ɗaukar girgizar injin yayin da yake jurewa abrasion da lalata sinadarai.
Filaye masu santsi na ciki suna rage tashin hankali na ruwa, yana tabbatar da daidaiton ɗigon ruwa da rage haɗarin lalacewa da wuri a cikin tsarin watsawa.
Fasahar Rubutun Leak-Proof Seling
Siffofin swasted fittings da daidaitattun na'urori masu haɗawa waɗanda ke kawar da maki masu rauni a mahaɗa, yankin gazawar gama gari a cikin ƙananan layukan kasuwa.
Mai dacewa da ruwan ATF, Dexron, da Mercon ba tare da haɗarin tabarbarewar hatimi ba.
Ingantattun Ayyuka na thermal
Injiniya don jure yanayin zafi sama da 250F (121°C), yana hana tausasa bututun ruwa ko fashewa a ƙarƙashin ja mai nauyi ko yanayin tsayawa da tafiya.
Shigarwa-da-Play
An riga an lanƙwasa don dacewa da hanyar sarrafa masana'anta, gami da hadedde madaurin hawa da wuraren faifan bidiyo. Wannan yana kawar da buƙatar lankwasawa ko gyare-gyare na al'ada, rage lokacin shigarwa da kuskure.
Mahimman Alamomin gazawa: Lokacin da za a Sauya OE# 1L3Z-18663-AB
Gargadin Ruwan Ƙarƙashin Watsawa: Digowar ruwa kwatsam yana nuna ɗigogi, sau da yawa ana binne shi zuwa fashe-fashe ko kayan aiki mara kyau.
Kamshin Ruwan Kona: Fitar da ruwa yana tuntuɓar abubuwan shaye-shaye yana haifar da kaifi, ƙamshi.
Canji maras kyau: Ƙananan matsa lamba na ruwa da ke haifar da leaks yana haifar da jinkirin haɗakar kayan aiki ko muguwar canji.
Lalacewar Ganuwa ko Jika: Bincika layukan tsatsa ko ragowar mai, musamman a kusa da masu haɗawa.
Aikace-aikace & Tsare-tsare
Wannan taron ya dace da Ford F-150, Expedition, da kuma ƙirar Lincoln Navigator sanye take da watsa 4R70W/4R75E. Koyaushe tabbatar da dacewa ta amfani da VIN don daidaito.
Tabbacin Ingantaccen Jagoran Masana'antu
Kowane layin sanyaya yana jurewa:
Gwajin hawan matsi har zuwa 400 PSI.
Tabbatar da juriya na lalata gishiri.
Takaddun ƙididdiga akan ƙirar OEM.
Tambayoyin da ake yawan yi
Zan iya sake amfani da matsi na asali?
Muna ba da shawarar yin amfani da matsi mai ƙarfi da aka bayar don tabbatar da amincin hatimi.
Shin wannan taron ya haɗa da layi biyu?
Ee, kit ɗin yana ƙunshe da cikakkiyar dawowa da taron layin samarwa don cikakken maye gurbin tsarin.
Kira zuwa Aiki:
Kada ka bari layin mai sanyaya da ya gaza ya lalata watsawar ku. Tuntuɓe mu a yau don aikin-jin OEM, farashi mai yawa, da takaddun fasaha. Nemi samfurin don tabbatar da inganci da hannu
Me yasa Haɗin gwiwa tare da NINGBO JIATIAN AUTOMOBILE PIPE CO., LTD.?
A matsayin masana'anta na musamman tare da ƙwarewa mai yawa a cikin bututun motoci, muna ba da fa'idodi daban-daban ga abokan cinikinmu na duniya:
Kwarewar OEM:Muna mayar da hankali kan samar da ɓangarorin maye gurbin masu inganci waɗanda suka dace da ƙayyadaddun kayan aiki na asali.
Farashin Kayayyakin Gasa:Fa'ida daga farashin masana'anta kai tsaye ba tare da alamar tsaka-tsaki ba.
Cikakken Ikon Kulawa:Muna kula da cikakken iko akan layin samar da mu, daga albarkatun ƙasa zuwa marufi na ƙarshe.
Taimakon fitarwa na Duniya:Ƙwarewa wajen sarrafa kayan aiki na duniya, takardu, da jigilar kayayyaki don odar B2B.
Adadin oda mai sassauƙa:Muna ba da umarni masu girma-girma biyu da ƙananan umarni gwaji don gina sabbin alaƙar kasuwanci.
Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ)
Q1: Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
 A:Muna amasana'anta masana'anta(NINGBO JIATIAN AUTOMOBILE PIPE CO., LTD.) tare da takardar shedar IATF 16949. Wannan yana nufin muna samar da sassan da kanmu, muna tabbatar da kula da inganci da farashi mai gasa.
Q2: Kuna ba da samfurori don tabbatar da inganci?
 A:Ee, muna ƙarfafa abokan hulɗa masu yuwuwa don gwada ingancin samfuran mu. Ana samun samfurori don ƙaramin farashi. Tuntube mu don shirya samfurin odar.
Q3: Menene Mafi ƙarancin odar ku (MOQ)?
 A:Muna ba da MOQs masu sassauƙa don tallafawa sabbin kasuwanci. Don wannan daidaitaccen ɓangaren OE, MOQ na iya zama ƙasa da ƙasaguda 50. Sassan al'ada na iya samun buƙatu daban-daban.
Q4: Menene lokacin jagoran ku don samarwa da jigilar kaya?
 A:Don wannan takamaiman ɓangaren, zamu iya sau da yawa jigilar samfur ko ƙananan umarni a cikin kwanaki 7-10. Don gudanar da manyan samarwa, daidaitaccen lokacin jagora shine kwanaki 30-35 bayan tabbatar da oda da karɓar ajiya.
 		     			
 		     			







